Forum 12A
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Gui ban can su lop

2 posters

Go down

Gui ban can su lop Empty Gui ban can su lop

Post by AnhThiem Sun Nov 16, 2008 10:26 am

Các bạn ạ, năm nay là năm kỷ niệm 10 năm tốt nghiệp của lớp mình đấy. Theo tinh thần ban đầu của ban cán sự lớp thi mục tiêu chúng ta là sau 10 năm tốt nghiệp thi toàn thể cư dân lớp mình sẽ ổn định công ăn việc làm và theo mình được biết thì mục tiêu đó đã đạt được cách đây mấy năm rồi. Vậy nên năm nay chúng ta phải tổ chức thật linh đình với sự có mặt của trên 90% đân cư là cực vui (mình biết là hơi khó đấy vì giờ ai cung bận cả, nhưng hy vọng với tinh thần của anh em lớp 12A như ngày xưa thi sẽ đạt được). Mình sẽ thu xếp về nhưng ban cán sự lớp phải có chương trình củ thể trước đi để còn thu xếp.
Qua một số việc vừa qua thi chúng ta mới thây việc cần thiết của cuộc họp lớp lần này. Ông cha đã nói "Phúc bất trùng lai, hoạ vô đơn chí" nên không ai có thể lường trước việc gì cả. vậy nên chúng ta cần tổ chức họp để bầu ra những người đại diện làm những việc hiếu hỷ cho anh em ở xa không thể tham gia được. Việc góp quỹ hàng năm cũng cần thiết không kém đâu. Vì vậy một lần nữa mình khẳng định việc họp lớp lần này rất quan trọng và mong toàn thể anh em nhiệt tình tham gia, ban cán sự lớp cần quan tâm và thông báo sớm.
AnhThiem
AnhThiem
Đại úy
Đại úy

Male Number of posts : 37

Back to top Go down

Gui ban can su lop Empty Re: Gui ban can su lop

Post by phancuong Mon Jan 26, 2009 8:41 am

sang năm mới chúc lớp ta sức khỏe, hạnh phúc, tấn tài tấn lộc làm gì được nấy và càng đoàn kết hơn nữa.Chúc thành công.

phancuong
Trung úy
Trung úy

Male Number of posts : 17

Back to top Go down

Back to top