Forum 12A
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nho mot ti!!!!!

4 posters

Go down

Nho mot ti!!!!! Empty Nho mot ti!!!!!

Post by Lan co nuong Sat Feb 21, 2009 3:02 pm

Dat a, thay bai viet nao cua minh bi loi font Dat sua bang ky thuat cua Dat sua ho minh duoc khong? Minh sua thu cong bang cach chuyen ma ma khong duoc. Thank truoc! Laughing

Last edited by Lan co nuong on Mon Mar 09, 2009 11:30 pm; edited 1 time in total
Lan co nuong
Lan co nuong
Đại úy
Đại úy

Female Number of posts : 53

Back to top Go down

Nho mot ti!!!!! Empty lan a !

Post by AnhThiem Sat Feb 21, 2009 10:57 pm

không thể chuyển được như vậy đâu. phải do Lan sửa mới được. vì mỗi người có một mật khẩu riêng mà. Nếu Lan dùng Unikey thì chỉnh phông về Unicode sẽ gõ bình thường thôi.
AnhThiem
AnhThiem
Đại úy
Đại úy

Male Number of posts : 37

Back to top Go down

Nho mot ti!!!!! Empty Re: Nho mot ti!!!!!

Post by Admin Sun Feb 22, 2009 10:45 pm

Hay là Thiêm ơi, mình sẽ trao thêm quyền admin cho Thiêm nhé! Vì Thiêm cũng là một thành viên rất tích cực.

Admin có thể chỉnh sửa, xóa, thay đổi bài viết của bất cứ ai (nếu viết sai và trái với pháp luật và các thuần phong xã hội), tất nhiên sẽ có trao đổi hoặc thông báo cho tác giả!

Mấy lần mình muốn sửa, gõ lại cho Lan, nhưng đọc cũng ko đc, nên ko biết sửa ntn?

Adm

Admin
Admin
Admin

Male Number of posts : 15

http://12aquyhop.friendhood.net

Back to top Go down

Post by kimhuong Tue Feb 24, 2009 2:16 pm

Admin wrote:Hay là Thiêm ơi, mình sẽ trao thêm quyền admin cho Thiêm nhé! Vì Thiêm cũng là một thành viên rất tích cực.

Admin có thể chỉnh sửa, xóa, thay đổi bài viết của bất cứ ai (nếu viết sai và trái với pháp luật và các thuần phong xã hội), tất nhiên sẽ có trao đổi hoặc thông báo cho tác giả!

Mấy lần mình muốn sửa, gõ lại cho Lan, nhưng đọc cũng ko đc, nên ko biết sửa ntn?

Adm
Hình như mấy bạn ít dạo chơi trên web thì phải (tớ hok có học 1chút j đâu nhưng do hay tám ở diễn đàn Nghean 24h rồi học hỏi em út thôi. Nhưng mà trang của đạt chưa được tiện lợi lắm nên ...mò hoài mà hok ra..May mà còn hỉu 1 chút Engslish chứ như Tuấncao người ta phải đăng ký hộ...
Nếu có thì giờ tớ sẽ giúp 1 tay đc hok?
kimhuong
kimhuong
Đại úy
Đại úy

Female Number of posts : 49

http://nguoiquyhop.321.cn

Back to top Go down

Post by AnhThiem Wed Feb 25, 2009 11:20 am

Đạt à có gì thì để mình hỗ trợ cho cũng được. vì bây giờ mình cũngcó điều kiện thường xuyên nên minh sẽ làm cho.
Laughing
AnhThiem
AnhThiem
Đại úy
Đại úy

Male Number of posts : 37

Back to top Go down

Post by Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top