Forum 12A
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Troi! Nha cua vang hoe vay ne! Di dau het ca rui?

3 posters

Go down

Troi! Nha cua vang hoe vay ne! Di dau het ca rui? Empty Troi! Nha cua vang hoe vay ne! Di dau het ca rui?

Post by Lan co nuong Wed Apr 15, 2009 11:19 pm

Vào 4rum đợt này buồn ghê, chẳng thấy có bài mới, chẳng thấy có thành viên mới gì cả, các thành viên cũ cũng chỉ ghé qua rùi về luôn, chẳng để lại dấu ấn gì cả. Admin cũng chẳng thấy đâu cả, buồn quá!
À mà lớp trưởng Ngọc đâu nhỉ? Hình như cũng đã quá bộ ghé thăm 4rum xong cũng đi luôn, chưa hề động thủ lần nào. Đề nghị lớp trưởng Ngọc tung vài tuyệt chiêu cho anh chị em thưởng thức nhỉ!
Lan co nuong
Lan co nuong
Đại úy
Đại úy

Female Number of posts : 53

Back to top Go down

Troi! Nha cua vang hoe vay ne! Di dau het ca rui? Empty Re: Troi! Nha cua vang hoe vay ne! Di dau het ca rui?

Post by phancuong Sat Aug 29, 2009 9:46 am

Lan à. Đừng trách anh em. Từ khi lấy vợ đến giờ không còn thời gian mà lên họp mặt anh em được, Lan xem kể cả Đạt Tùng mà còn vắng nữa là. Công nhận lấy vợ xong mình nghĩ mỗi mình bị kèm thôi ai ngờ cũng nhiều người giống mình ra phết.Không biết dạo này các bạn ở ngoài HN có bị lây cúm không mà chẳng nghe tin tức gì cả.

phancuong
Trung úy
Trung úy

Male Number of posts : 17

Back to top Go down

Troi! Nha cua vang hoe vay ne! Di dau het ca rui? Empty Re: Troi! Nha cua vang hoe vay ne! Di dau het ca rui?

Post by thuyphuong812002 Mon Aug 31, 2009 9:39 am

Cường lại đổ tiếng "ác" cho chị em rồi. lý do đó không chính đang tý nào cả. lần sau phát biểu cho cẩn thận không chị em "ác" thật đây nhé. Mad Very Happy

thuyphuong812002
Đại úy
Đại úy

Back to top Go down

Post by Lan co nuong Fri Sep 04, 2009 11:25 am

Bây giờ vào 4rum thấy các chuyên mục linh tinh hết cả. Hình như mục nào cũng để chat, bình luận hay sao ý! Lâu lắm không thấy có bài nào đăng đúng chuyên mục.
Lan co nuong
Lan co nuong
Đại úy
Đại úy

Back to top Go down

Post by Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics